Hanyar da ta dace don amfani da tiren filastik!

An yi amfani da pallets na filastik a ko'ina a fannoni daban-daban, wanda ba wai kawai inganta haɓakar sufuri ba, yana sa sarrafa kaya ya fi dacewa, amma kuma yana sauƙaƙe ajiya da sarrafa ɗakunan ajiya.Duk da haka, lokacin amfani da pallets na filastik, kula da abubuwan da ke gaba don kauce wa asarar da ba dole ba na filastik pallets da kuma inganta rayuwar sabis na pallets filastik.

Daidai amfani dafilastik pallets

kwandon filastik (1)

1. An sanya haɗin marufi akan afilastik pallet, tare da ɗaurin da ya dace da kunsa.Yana da dacewa don amfani da kayan aiki na inji, saukewa da sufuri, don saduwa da bukatun kaya, saukewa, sufuri da ajiya.

 2. Haramun ne a zubar da tiren roba daga wani wuri mai tsayi don guje wa karyewa da fashe saboda tasirin tashin hankali.

 3. An haramta sosai don jefa kayan daga wuri mai tsayi a cikin pallet ɗin filastik.Ƙayyade a hankali yadda aka tara kaya akan pallet.Sanya kayan daidai gwargwado, kar a tara su wuri ɗaya, ko kuma a jera su a wuri ɗaya.Ya kamata a sanya pallet ɗin da ke ɗauke da abubuwa masu nauyi a kan ƙasa mai lebur ko saman abu.

kwandon filastik (2)

4. Lokacin da ake tarawa, ya kamata a yi la'akari da nauyin kaya na pallet na kasa.

5. Lokacin yin aiki tare da kayan aiki mai mahimmanci ko motocin hydraulic na hannu, ya kamata ku yi la'akari da ko girman cokali mai yatsa ya dace da wannan pallet na filastik, don kauce wa girman da ba daidai ba kuma lalata pallet ɗin filastik.Ya kamata katangar cokali mai yatsu su kasance kusa da waje na ramin cokali mai yatsu na pallet, kuma ƙwanƙolin cokali mai yatsa ya kamata ya shimfiɗa a cikin pallet ɗin, kuma za'a iya canza kusurwa kawai bayan an ɗaga pallet ɗin a hankali.Kada ƙaya na cokali mai yatsu ya bugi gefen pallet ɗin don guje wa karyewa da fashe pallet ɗin.

6. Lokacin da aka sanya pallet a kan shiryayye, dole ne a yi amfani da pallet-type pallet.Ya kamata a sanya pallet a tsaye a kan katakon shiryayye.Tsawon pallet ya kamata ya fi girman diamita na waje na katakon shiryayye da 50mm ko fiye.Ƙarfin nauyin nauyi ya dogara da tsarin shiryayye.An haramta yin lodi sosai.

7. Lokacin ɗaukar abubuwa masu lalata, kula da marufi da ɗora kayan don kauce wa gurɓata zuwa pallet.

8. Lokacin amfani da pallets na filastik, gwada kada ku sanya su a cikin damp da duhu wuri, don kada ku shafi rayuwar sabis na pallets na filastik.

Dangane da bukatun samfuran nasu, zaɓi pallets ɗin filastik da suka dace da kayan nasu, kuma a lokaci guda kula da daidaitaccen amfani da pallet ɗin filastik, don rage ƙimar samarwa da sufuri yadda yakamata da kuma kawo sakamako mafi girma ga kamfanoni.


Lokacin aikawa: Nuwamba-30-2022